Trang chủ 2019 tháng 12

năm mới tết đến tiền đầy túi tim đầy tình xăng đầy bình gạo đầy lu muối đầy hủ vàng bạc đầy tủ sức khoẻ đầy đủ chúc mừng năm mới _ Happy_ Ne

???năm mới tết đến ???tiền đầy túi ❤❤❤tim đầy tình ⛽⛽⛽xăng đầy bình ???gạo đầy lu ???muối đầy hủ ???vàng bạc đầy tủ ??????sức khoẻ đầy đủ ???chúc mừng năm mới. .+””-.,_,.-“”+. #”-. Happy_.-“#

Dự là bùng cháy trên từng cây số mất thôi

Dự là bùng cháy trên từng cây số mất thôi ? Tối mai đc 20 set ( 10 trắng / 10 đen ) Set đồ gồm : Váy thô kẻ xoè + Áo trễ vai bao đẹp - Hàng đã kèm ảnh thật Mã này em lại xin phép bao hàng Tàu luôn

Khách next ảnh những mẫu jump mà nhà e về hàng ltuc nhé

Khách next ảnh những mẫu jump mà nhà e về hàng ltuc nhé. :))) e là tín đồ chuyên mặc jump vì thoải mái và vẫn đẹpp nên những mẫu e ra hàng này đảm bảo ce mặc đi đâu cũng đẹppp luôn. Đi chơi, đi làm, c

Chương Trính tri ân Khách hàng nhân dịp Giáng sinh

??? Chương Trính tri ân Khách hàng nhân dịp Giáng sinh ??? - Combo Kem nền -Serum Or’Jade - Dharl 2️⃣4️⃣7️⃣0️⃣k sale 2️⃣3️⃣4️⃣5️⃣k tặng ngay khay trộn nền nhé ? - Kem Nền Or’Jade 5️⃣8️⃣0️⃣k tặng Serum

Đã là con gái không ai là không mê đắm những món phụ kiện nhỏ xinh với thiết kế tinh tế đặc biệt là những chiếc nhẫn đáng yêu nhỏ nhắn đính

? Đã là con gái, không ai là không mê đắm những món phụ kiện nhỏ xinh với thiết kế tinh tế, đặc biệt là những chiếc nhẫn đáng yêu, nhỏ nhắn đính những viên đá lấp lánh, ngọt ngào. Nếu bạn là cô nàng y

1 5 2018 ngày Quốc tế Lao động cụa em nhà cửa bụi mù sửa chữa bung bét kg kỳ nghỉ chi chi hết Nhưng đến cuối ngày e quyết phi ra đường giữ c

1/5/2018 ngày Quốc tế Lao động cụa em, nhà cửa bụi mù sửa chữa bung bét, kg kỳ nghỉ chi chi hết... Nhưng đến cuối ngày, e quyết phi ra đường... giữ cho mình chút "dư vị" mua hàng giảm giá nhân dịp 30/

E sale sập sàn ạ Sale lỗ mấy cái quần Nhật luôn như hình e chụp đó luôn nhé chất co giãn mềm mại mặc rất khoẻ nha

E sale sập sàn ạ. Sale lỗ mấy cái quần Nhật luôn, như hình e chụp đó luôn nhé, chất co giãn mềm mại mặc rất khoẻ nha. E còn 2 cái màu rêu 1 xanh giả bò và 1 hồng đều size M nhé. Mẫu này 40kg mặc M luô

Chuỗi sự kiện của chương trình Bán Hoa Gây Quỹ Từ Thiện do CLB Sắc Kiến tổ chức

Chuỗi sự kiện của chương trình " Bán Hoa Gây Quỹ Từ Thiện " do CLB Sắc Kiến tổ chức. Hôm nay , ngày 19/11 các bạn trong CLB Sắc Kiến sẽ bán tranh thư pháp tại trường Đại học Sư Phạm Đà Nẵng . Các hoạ

Sơ mi trắng dáng dài giấu quần asos siu xinh ạ

Sơ mi trắng dáng dài giấu quần asos siu xinh ạ. Chất cực đẹp vải dư lun nha. Mix với short trắng thì đẹp tuyệt vời đấy ạ. Size S M L Giá #280k Mai bác nào ck trước ship sau hoặc ship luôn nội thành n

Các bạn bán quần áo onl block tớ hết đi

Các bạn bán quần áo onl block tớ hết đi ? Ngồi nhà buồn tay chân cứ nhặt nhặt nhặt .....cả 1 Đống . Xong lúc gì đi đâu vẫn ....chả có gì mặc ,rồi ...lại mua tiếp. 1 ngày 6-7 bạn giao hàng từ đồ ăn,ho

ꫛꫀꪝ ꫛꫀꪝ _Khách vào album tháng 11 shopping nha

ꫛꫀꪝ?ꫛꫀꪝ _Khách vào album tháng 11 shopping nha _ôm lô ad zalo: O888.38.7887 _Hình chính chủ_bao từ fom đến chất nhé ạ. ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ _Bên e chuyên sỉ_ôm lô ạ, khách và các shop có

Biển vì có thể dung nạp trăm nghìn con sông mà trở nên rộng lớn người càng bao dung thì cảnh giới đạt được càng cao

"Biển vì có thể dung nạp trăm nghìn con sông mà trở nên rộng lớn, người càng bao dung thì cảnh giới đạt được càng cao!" Cảm ơn một thiết kế vô cùng đặc sắc từ form dáng, chất liệu, đến màu sắc hoạ tiế

Post hoài nhiều người tưởng Nàng Sư Tử nay chuyển nghề bán son

❌ Post hoài nhiều người tưởng Nàng Sư Tử nay chuyển nghề bán son. Hẻm phải đâu nhe, thật ra team em làm nội dung content và hình ảnh đẹp quá khiến khách phải thốt lên “xuất sắc nha” nên em không kìm c

BỘ BÔNG MẶC NHÀ ONLY 190K bộ mua từ 2 bộ còn 170K bộ thui nha

BỘ BÔNG MẶC NHÀ - ONLY 190K / bộ , mua từ 2 bộ còn 170K / bộ thui nha ❤️ Web sale trong 20 tiếng rẻ quá nên em gom order cho khách nhà e nha. Chất mềm ấm áp, chất đẹp cực không phải loại bông sần vớ v

GIÓ THÉT GÀO MƯA TẠT TỚI TẤP Em gom order quần tất trả hàng sau 15 ngày

⛈⛈GIÓ THÉT GÀO - MƯA TẠT TỚI TẤP☔️☔️⚡️ ?Em gom order quần tất trả hàng sau 15 ngày. ??? QUẦN TẤT ĐÁNH LỪA THỊ GIÁC ‼️‼️‼️ Giá chỉ : 125k 1 quần ✨ Tất giả da - lớp bên trong là lớp màu da , che hết to

Điều khó mở nhất là một tâm trí khép kín

?Điều khó mở nhất là một tâm trí khép kín? Cho dù bạn làm tốt như thế nào, nhưng với những người có tâm trí khép kín, cảm thấy bản thân mình biết hết và họ không muốn nghe bạn nói, thì mọi cố gắng đều

Khách bảo sale đi để ăn thử Vang em sale cho khách thưởng thúc món như hình nhé

Khách bảo sale đi để ăn thử. Vang em sale cho khách thưởng thúc món như hình nhé. 80 k 1 suất như hình. Chỉ dành 5 suất cho ai nhanh tay chốt od tại stt này nhé ? sale 5 suất chân ngâm me cay 80 k/

Nha e câ n Set up la i cv nên se XA XA XA cho hêt luôn ko câ n la i

Nhà e cần Set up lại cv nên sẽ XẢ XẢ XẢ cho hêt luôn ko cần lãi... ???Những món đồ sẽ ưu đãi khách hàng còn giá rẻ như buôn thậm chí bằng giá gốc.. Số lượng mỗi thứ còn 1

THÔNG BÁO CHÍNH THỨC VỀ LỚP MÓC GIÀY DÀNH TẶNG KHÁCH MUA ĐỒ ONL HÌN BÁN

THÔNG BÁO CHÍNH THỨC VỀ LỚP MÓC GIÀY DÀNH TẶNG KHÁCH MUA ĐỒ ONL #HÌN BÁN. Khách mua tính mới từ hôm nay nhá các xým..... Lớp có cả hd túi ví sẽ up trong tuần này :) khách mua bất kì hóa đơn 170k trở

Có những móm đồ dù tốn rất nhiều tiền để mua nhưng khi chán gét bạn có thể dễ dàng vứt đi à không hề tiếc rẻ

Có những móm đồ dù tốn rất nhiều tiền để mua, nhưng khi chán gét bạn có thể dễ dàng vứt đi à không hề tiếc rẻ. Ngược lại, có những món đồ chẳng tốn một xu để mua nhưng khi ném đi thì lại không thể!!!!