Trang chủ 2020 tháng 2

Khách kêu tao thích cái lưng váy họa tiết như vầy show ảnh ra nhưng tao muốn thêm tay như này show thêm cái ảnh váy khác rồi trả lời tao xem

Khách kêu tao thích cái lưng váy họa tiết như vầy ( show ảnh ra) nhưng tao muốn thêm tay như này ( show thêm cái ảnh váy khác) rồi trả lời tao xem mày kết hạp nó ra sao cho nó khớp với nhao tổng thể h

MỪNG SINH NHẬT Hôm nay 9 8 mừng Sinh nhật 24 người bạn tôi gồm

MỪNG SINH NHẬT Hôm nay 9-8 mừng Sinh nhật 24 người bạn tôi gồm: ĐỘC THÂN, QUACHPHUONGTHAO QUACH, ĐOÀN NGỌC THUỶ, YẾN THANH, KHÁNH LINH, KIM QUYEN HUỸNH, NGỌC NHU, ĐƠN VÀNG, THUY TA, LINH LÊ, YẾN

Hôm trước post bộ ảnh sống ảo HỒN HOA lên ai cũng bảo mình già gầy ốm xanh xao tóm lại là chê xấu

Hôm trước post bộ ảnh sống ảo HỒN HOA lên ai cũng bảo mình già, gầy, ốm, xanh xao... tóm lại là chê xấu. Mất công mình phải ... nào là mồm há hờ, mắt đăm chiêu, má hóp, mặt lạnh. Nghệ thuật như thế mà

Nói thật chớ em sắp đổi tên thành Nguyệt tạp hoá rồi các anh chị ạ

Nói thật chớ em sắp đổi tên thành “Nguyệt tạp hoá” rồi các anh chị ạ. ? Tạp hoá nhà em ngoài các kệ từ xưa là BlackBerry và phụ kiện ra đã thêm kệ gấu bông rồi đến móc khoá rồi ạ. Em không nề hà bất c

Ngày_15_tháng_1 này gói siêu tiết kiệm bên em chính thức đóng rồi

#Ngày_15_tháng_1 này gói siêu tiết kiệm bên em chính thức đóng rồi! Em thật sự hối tiếc khi không mang đến cho khách hàng của em gói này lun! #Lãi_suất_đảm_bảo_7,5%/năm đảm bảo trong #21năm chắc không

Yêu ai mà được là chính mình mình thấy bình yên khi ở bên cạnh họ là được

Yêu ai mà được là chính mình, mình thấy bình yên khi ở bên cạnh họ là được. Còn nếu mà phải che dấu bản thân phải giả vờ này nọ thì nghĩ cứ ở một mình. Cho đến khi tìm được người như thế thì thôi.

Các bạn hãy dành 2 phút để tham gia đánh giá này với chúng tôi nhé

Các bạn hãy dành 2 phút để tham gia đánh giá này với chúng tôi nhé. Nhớ là năm 2009 và 2019 có gì khác nhau nhé!

Cảm ơn chính mình vì đã cố gắng thời gian qua

Cảm ơn chính mình vì đã cố gắng thời gian qua Đã kiên cường đứng lên dù rất nhiều gian khó Cảm ơn chính mình vì đã không sợ đau, sợ khổ Dẫu cô đơn - tủi buồn - vẫn tự nhủ "đứng lên" . Cảm ơn chính mìn

EM NÊN YÊU MỘT CHÀNG TRAI NHƯ THẾ NÀO

EM NÊN YÊU MỘT CHÀNG TRAI NHƯ THẾ NÀO? Đừng yêu một chàng trai chỉ có thể đi cùng em những ngày nắng. Hãy yêu một chàng trai có thể đi cùng em những ngày mưa, nhường phân nửa chiếc ô cho em. Đừng yêu

HOA ĐÃ CÓ CHỦ Hôm nay em lại vào phây Xin ai đừng có chết ngây thẫn thờ

HOA ĐÃ CÓ CHỦ Hôm nay em lại vào phây Xin ai đừng có chết ngây thẫn thờ Quên đi nhé em được nhờ Hoa đã có chủ chỉ giơ cho thèm Thân em như một que kem Nhìn đã rất muốn bưng đem em về Em hứa em lại xin

Anh thợ may ngu nghếch hôm nay có làm mọi người hài lòng không ạ p

* Anh thợ may ngu nghếch hôm nay có làm mọi người hài lòng không ạ :p? Hoàng Dũng xin chân thành cảm ơn anh chị em nhà báo đã bớt thời gian tới dự buổi họp báo MV Ngu Nghếch ngày hôm nay. Cảm ơn bạn b

Mở chiến dịch yêu thương vô tận vào tháng 7 âm lịch này nhé

Mở chiến dịch "yêu thương vô tận" vào tháng 7 âm lịch này nhé. Sẽ tặng tym cho toàn bộ các bài post trong newfeed.Mở chiến dịch "yêu thương vô tận" vào tháng 7 âm lịch này nhé. Sẽ tặng tym cho toàn bộ

Hôm nay em thu được từng này hạt Huệ lai

Hôm nay em thu được từng này hạt Huệ lai. Thú thực là để ghi chép được các phép lai đã là kỳ công rồi nhưng mà lúc thu hoạch mà lại ghi lại tên phép lai để bán cho các bác thì em chịu chỉ vì quá bận.

Em lười viết mô tả cho các loại Huệ nhưng quả thật hôm nay em ko thể lười được mà phải viết caption thật dài để tả về Rebecca

Em lười viết mô tả cho các loại Huệ nhưng quả thật hôm nay em ko thể lười được mà phải viết caption thật dài để tả về Rebecca 1. Nói về mùi thì bạn này siêu thơm , mùi thơm dễ chịu. Em là đứa thính

Trái cây của anh Sếp cũ rất toẹt vời của em đây ạ

Trái cây của anh Sếp cũ rất toẹt vời của em đây ạ. Ai có nhu cầu mua ủng hộ nha - Q's FARM

Tết tư thả rông mồm hơi xa rùi bây h lại muốn mi nhon tý nào

Tết tư thả rông mồm hơi xa rùi, bây h lại muốn mi nhon tý nào ? Ai muốn giảm mỡ bụng ,giảm cân mà ko lo mệt mỏi j cùng e phấn đấu thôi ???

Chúc mừng sinh nhật Trương Hà Phương Ti

Chúc mừng sinh nhật Trương Hà Phương Ti ?. Đầu 2 rồi làm gương cho các e noi theo nhé. Đừng ngáo như Linh Koi nha. Tuổi mới nhiều điều may mắn và sức khoẻ e nhé ☺️? Cả team luôn iêu em #Saturday_Gang

Nhân kỉ niệm ngày PHỤ NỮ VIỆT NAM 20 10 2019

Nhân kỉ niệm ngày PHỤ NỮ VIỆT NAM 20-10-2019 Đ K VIẾT BÀI THƠ VUI TẶNG MỐI TÌNH ''TAM HỢP' '' với tiêu đề ;''NGHĨA TAO KHANG.'' có gì khiếm khuyết mong các bạn thông cảm nhá NGHĨA TAO KHANG Ta

Chúc các bạn mô t buô i sa ng cuô i tuâ n thâ t vui ve va ha nh phu c nhe

Chúc các bạn một buổi sáng cuối tuần thật vui vẻ và hạnh phúc nhé..!!??❤❤?? Ba Cơ chuẩn bị quay lại Sài Gòn với 2 Mẹ con Bắp đây..!!?????? https://youtu.be/V9n4DfqBjKc Photo : Hai An