Trang chủ 2020 tháng 3

XA VÀ GẦN Em đi hương núi đi theo Em về hanh gió vượt đèo qua đây Thương nhau như vụng biển đầy Yêu nhau trao nhẫn mắt say thẹn thùng Đời mì

*********** XA VÀ GẦN ********** Em đi hương núi đi theo Em về hanh gió vượt đèo qua đây Thương nhau như vụng biển đầy Yêu nhau trao nhẫn mắt say thẹn thùng Đời mình có những điểm chung Yêu thương nối

Đi làm cho người ta nhận lương tháng ngày làm việc 8 tiếng

Đi làm cho người ta, nhận lương tháng, ngày làm việc 8 tiếng! Làm cho mình, tháng trả lương nhân viên, ngày làm việc 18 tiếng! CÔNG TY, không là cái danh để tự sướng. Nó là niềm đam mê đi kèm đạp chôn

Những điều cần nhớ khi lắp đặt tổng đài nội bộ cho công ty

Những điều cần nhớ khi lắp đặt tổng đài nội bộ cho công ty Tổng đài nội bộ không còn xa lạ gì đối với những công ty, doanh nghiệp có quy mô nữa rồi. Đây được xem là hệ thống thiết bị có vai trò hết sức quan trọng. Vậy cần có những lưu ý gì khi lắp đặt tổng đà

Giá chai nhựa pet 500ml như thế nào?

Giá chai nhựa pet 500ml như thế nào? Những chiếc chai nhựa từ lâu đã là một trong những vật dụng quen thuộc và được sử dụng cực phổ biến hiện nay. Và trong bài viết này thì loại chai nhựa pet 500ml sẽ là đối tượng chúng ta nói tới và cù

Đời có nhiều lý do để người ta ghét nhau lắm

Đời, có nhiều lý do để người ta ghét nhau lắm. Em dở người ta ghét, em giỏi người ta vẫn ghét. Em xấu người ta ghét, em đẹp người ta vẫn ghét. Em dữ người ta ghét, em hiền người ta vẫn ghét. Em dễ thư

Yêu đến mấy cứ hờ hững rồi sẽ quên được

Yêu đến mấy cứ hờ hững rồi sẽ quên được. Nhớ đến mấy lâu không trò chuyện rồi cũng sẽ quen. Con người ta có duyên gặp nhau. Hết duyên mọi thứ lại như chưa từng gặp gỡ. Mọi chuyện xoay vòng, tình yêu t

Nước lau nhà tốt trên thị trường hiện nay

Nước lau nhà tốt trên thị trường hiện nay Trong mùa dịch Covid – 19 hiện nay , điều quan trọng nhất trong việc phòng ngừa ngăn không dịch lây lan thêm nữa đó chính là giư gìn nơi ở mình thật sạch sẽ , rửa tay thường xuyên để không lây truyền

Chai lọ thủy tinh Trung Quốc có tốt hay không?

Chai lọ thủy tinh Trung Quốc có tốt hay không? Chаi lọ thủу tinh Trung Quốc hiện nау đаng được bàу bán trên thị trường khá nhiều, nhu cầu sử chаi lọ thủу tinh cũng tăng cао vậу có nên tận dụng cơ hôi nàу để kinh dоаnh chai lọ thủy tinh Trung Quốc

Các mẫu in giấy khen đẹp

Các mẫu in giấy khen đẹp Nếu như trước đây chỉ có các trường học, trường dạy nghề, đại học, cao đẳng mới sử dụng khen hay giấy chứng nhận để trao thưởng thì hiện nay, cùng với sự phát triển của xã hôi mọi ngành nghề đều sử dụ

Đáp máy bay muộn về tới nhà là hơn 2h sáng thấy thằng em nằm salon ngủ mà thấy thương

Đáp máy bay muộn về tới nhà là hơn 2h sáng, thấy thằng em nằm salon ngủ mà thấy thương. Nựng nó cái hỏi sao chưa ngủ, nó nói nực quá ngủ không quen. Uhm, thôi gáng mai mua cho cái máy quạt với cái nệm

Đặc điểm của bàn ủi hơi công nghiệp

Đặc điểm của bàn ủi hơi công nghiệp   Cuộc sống bận rộn đòi hỏi chúng ta phải có những sản phẩm công nghệ để hỗ trợ đắc lực cho công việc trực có thể thực hiện nhanh chóng và hữu hiệu bằng máy móc. Một trong số những sản phẩm được nhiề

Định chúc sn em đầu tiền nhưng khi tối ngủ quên mẹn dừ chúc cuối đc hem Thương

Định chúc sn em đầu tiền nhưng khi tối ngủ quên mẹn :))) dừ chúc cuối đc hem Thương ??? bọn c bàn kĩ lắm, suy đi tính lại lên kèo các kiểu nhưng cuối cùng nỏ làm đc chi cho em hết. hic hic. tuần sau v

Vì mục tiêu chung là Facebook cũng là nơi có bạn có bè chứ không phải lướt qua nhau như những kẻ xa lạ

Vì mục tiêu chung là Facebook cũng là nơi có bạn có bè, chứ không phải lướt qua nhau như những kẻ xa lạ. Nay tớ quyết định sẽ thanh lọc friends trên fb một lần nữa. Và add những bạn hiện tại đang foll

Địa chỉ gia công thực phẩm chức năng hà nội

Địa chỉ gia công thực phẩm chức năng hà nội Trong thời gian gần đây thì thực phẩm chức năng đã trở thành một trong những sản phẩm hỗ sức khỏe vô cùng quen thuộc, được sử dụng phổ biến cho mọi đối tượng. Tuy nhiên lại rất ít người biết đến quy t

Dịch vụ chuyển nhà quận thủ đức an toàn, nhanh chóng

Dịch vụ chuyển nhà quận thủ đức an toàn, nhanh chóng Hiện nay, việc chuyển nhà diễn ra khá thường xuyên, mọi người luôn tìm kiếm và mong muốn sống môi trường lành mạnh và thuận tiện cho quá trình sinh hoạt cũng như làm việc và học tập của các thành viên

Cả ngày sở đi follow bám mông người ta rồi dùng clone rating vớ vẩn thì chẳng bảo giờ lên đâu các bạn ạ Làm nghề này mà đang tâm chơi trò bẩ

Cả ngày sở đi follow bám mông người ta rồi dùng clone rating vớ vẩn thì chẳng bảo giờ lên đâu các bạn ạ :)) Làm nghề này mà đang tâm chơi trò bẩn đó thì mãi mãi què quặt thôi ??? Thân gửi a trai đa cấ

Do các bạn nhóm tân tiến bị trùng lich hoc hơn nửa

Do các bạn nhóm tân tiến bị trùng lich hoc hơn nửa. Cac ban xin nghỉ hn nên thầy cho nghỉ. Các bạn nhanh chóng tìm lịch học bù nhé. Thầy k muốn như vòng 1 đâu nhé. Vòng 2 bao giờ thầy cũng chỉn chu, n

Về quê chỉ vào ảnh cưới của bố mẹ hỏi Mẹ Na ơi ảnh ai kia

Về quê chỉ vào ảnh cưới của bố mẹ hỏi: Mẹ: Na ơi, ảnh ai kia? ( nếu bthuong là ảnh mẹ thì sẽ bảo mẹ) Na: im lặng Mẹ: Na ơi, thế đây có phải là ảnh của bố mẹ ko? Na: khônggggg Mẹ cố hỏi lại lần nữa có

Chúng tôi có bán chai nhựa pet

Chúng tôi có bán chai nhựa pet   Sự phát triển của đời sống xã hội khiến chúng ta luôn quay vòng với những nhịp sống vội vã. đó làm cho lượng tiêu thụ hàng hóa tiêu dùng danh trở nên ngày một nhiều, và cần có những sản phẩm dùng m

Lợi ích của phần mềm quản lý bán hàng và tồn kho

Lợi ích của phần mềm quản lý bán hàng và tồn kho Đối với các doanh nghiệp hoạt động sản xuất phân phối hàng hóa thì việc quản lý bán hàng tồn kho ảnh hưởng rất nhiều đến sự thành công của doanh nghiệp. Tuy nhiên, không phải doanh nghiệp nào cũng biế