Trang chủ 2021 tháng 3

MƯỜI ĐIỀU TÂM NIỆM 1 Nghĩ đến thân chẳng cầu không bệnh thân không bệnh thì tham dục dễ sanh

MƯỜI ĐIỀU TÂM NIỆM 1. Nghĩ đến thân chẳng cầu không bệnh, thân không bệnh thì tham dục dễ sanh. 2. Ở đời chẳng mong không nạn, không nạn thì kiêu sa ắt khởi. 3.

Câu chuyện Susu làm mẹ quê xệ trên lớp hồi sáng

Câu chuyện Susu làm mẹ quê xệ trên lớp hồi sáng. Mẹ vừa đưa Su vô lớp, thấy chị trưởng hội phụ huynh nên mẹ đứng lại tám chút. Susu chạy ra khoe: mẹ ơi lớp con có 2 bạn mới (tay chỉ chỉ) Cô Tuyền là

Dù ai nói ngả nói nghiêng Lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân

Dù ai nói ngả nói nghiêng Lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân Cuối tuần vui vẻ bên chị em hiểu và thương Ps: Luôn nhớ rằng ai nói gì mình chính là họ nói chính bản thân họ ...như chiếc gương soi Nghiệ

Sau khi ra vườn nhổ cỏ cắt rau vào nhà làm bữa sáng thịnh soạn chợt nhớ đang ủ mẻ bột vội xuống bếp kiểm tra loay hoay có vài phút rồi trở l

??? Sau khi ra vườn nhổ cỏ cắt rau, vào nhà làm bữa sáng thịnh soạn, chợt nhớ đang ủ mẻ bột, vội xuống bếp kiểm tra, loay hoay có vài phút rồi trở lại bàn trà thì hỡi ôi... cảnh tượng như thế này chỉ

Elearning hệ thống đào tạo nội bộ trong doanh nghiệp thông minh

Elearning hệ thống đào tạo nội bộ trong doanh nghiệp thông minh Các doanh nghiệp chuyên nghiệp luôn quan trọng đến yếu tố nhân sự nhằm thúc đẩy sự phát triển công ty. Khâu đào tạo nhân sự rất quan trọng nên DES có cung cấp hệ thống đào tạo nội bộ trong doanh nghiệ

Cách bảo vệ và vệ sinh sơn bê tông pukaco hà nội hiệu quả nhất

Cách bảo vệ và vệ sinh sơn bê tông pukaco hà nội hiệu quả nhất Chắc hẳn bạn sẽ không bao giờ muốn nhìn thấy bức tường sơn bê tông pukaco hà nội của bị bẩn hay ảnh hưởng đến tính thẩm mỹ cũng như vẻ đẹp của bức tường khi thời gian trôi đi và bị ảnh hưởng. Vậy làm

Tôi từng chứng kiến người ta yêu nhau coi nhau là tất cả

Tôi từng chứng kiến người ta yêu nhau coi nhau là tất cả. Rồi rời xa nhau, gặp người khác, lại coi người khác là tất cả. Tôi từng chứng kiến người ta đến với nhau, hứa "tớ sẽ đem lại cuộc sống bình yê

Có nên sử dụng tinh dầu quế lau nhà hay không?

Có nên sử dụng tinh dầu quế lau nhà hay không? Tinh dầu quế được biết là sản phẩm có nhiều ưu điểm trong việc diệt khuẩn và khử mùi. vì thế đã có không ít khách hàng sử dụng tinh dầu quế lau nhà. Tuy nhiên việc sử dụng tinh dầu quế để lau nhà có n

Máy giữ xe thông minh sản phẩm có tính ứng dụng cao

Máy giữ xe thông minh sản phẩm có tính ứng dụng cao Con người ngày càng phát triển nhiều sản phẩm hiện đại và thông minh đảm bảo người dùng luôn lòng và tiện ích. Hiện nay, máy giữ xe thông minh là một trong những thiết bị được đánh giá cao và có tính

hermes bikin supper vip 30cm Riêng e này bên e đặt tại xưởng chuyên làm hermes nên chi tiết phom dáng đều chuẩn

❌hermes bikin supper vip 30cm Riêng e này bên e đặt tại xưởng chuyên làm hermes , nên chi tiết & phom dáng đều chuẩn ?KHÔNG làm dây đeo dài , vì làm theo hàng vip khâu tay nên ko làm quai nhé. hàng

Suntex  địa cung cấp móc treo quần áo tốt nhất hiện nay.

Suntex  địa cung cấp móc treo quần áo tốt nhất hiện nay. Móc treo là một sản phẩm rất quan trọng trong cuộc sống của chúng ta, móc treo giúp chúng bảo quản quần áo tốt,  và giúp chúng ta rất nhiều công việc khác nhau. Nếu bạn đang muốn tìm một mẫu móc treo

Gấu 19m25d Công nhận ông con tui thật thà dễ sợ

Gấu 19m25d Công nhận ông con tui thật thà dễ sợ...??? - Theo chị 2 đi học ballet, ổng chạy vòng vòng, cô Vi nắm tay, kêu vô đây cô dạy Gấu luôn nha. Xong cô dắt ổng vô, đặt 2 tay lên gióng luôn. Ổng đ

Báo giá gạch nhẹ cho mọi công trình nhà ở hiện nay

Báo giá gạch nhẹ cho mọi công trình nhà ở hiện nay Các sản phẩm gạch nhẹ hiện nay đã và đang được nhiều người dùng tin tưởng lựa chọn. Bởi sản phẩm này có thể đáp ứng đầy đủ những yêu cầu của người dùng để có một công trình bền đẹp, chất lượng nhất. G

Team mình ai đi được đăng ký sớm nha

Team mình ai đi được đăng ký sớm nha. Sếp Tâm mời ăn nhậu ???? Thời gian: 08h ngày 16/09/08 Địa điểm: Đầm Sen Quán- P. Bửu Long- TP. Biên Hoà. Đối với các bạn ở các tỉnh lân cận thì công ty tài trợ 1

Tuần mới tháng mới bạn tôi đã có tiền để bồi dưỡng sức khỏe rồi

???Tuần mới, tháng mới bạn tôi đã có tiền để bồi dưỡng sức khỏe rồi. Mới tham gia được 8 tháng bạn ấy đi khám bị viêm Amiđan có mủ ,bác sĩ chỉ định phải cắt Amiđan. ❇️Bạn ấy có thẻ sức khỏe của công

Mới được bạn ý khoe vv xung phong Ứng cử vào Hội đồng học sinh với câu hỏi Bạn sẽ làm gì

Mới được bạn ý khoe vv xung phong Ứng cử vào Hội đồng học sinh với câu hỏi “Bạn sẽ làm gì?” - Bài pitch: “Tôi sẽ thực hiện các hoạt động quyên góp giúp đỡ các bạn nghèo bằng việc xây dựng website vận

Lắp đặt kho lạnh bảo quản trái cây đạt tiêu chuẩn kỹ thuật, chất lượng cao

Lắp đặt kho lạnh bảo quản trái cây đạt tiêu chuẩn kỹ thuật, chất lượng cao Các loại trái cây vận chuyển từ Nam ra Bắc, buôn bán trên thị trường làm sao để đảm được độ tươi ngon trong thời gian dài? Điều này có được nhờ kho lạnh bảo quản trái cây. Nhu cầu tiêu thụ trái cây ng

PHẠM KHANG EM MÃI LÀ ĐỜI ANH Em có phải cánh diều bay trong lời yêu anh chưa kịp gửi

PHẠM KHANG EM MÃI LÀ ĐỜI ANH… Em có phải cánh diều bay trong lời yêu anh chưa kịp gửi Em có phải là bể ái nồng nàn mang hồn của đại dương sóng vỗ Em có phải là chân trời mở ra cuồn cuộn những tầng mâ

Em ơi tạo dáng gì đi Em không biết làm thế nào ạ Anh chụp ảnh ưỡn làm mẫu một quả

" Em ơi tạo dáng gì đi! Em không biết làm thế nào ạ!" Anh chụp ảnh ưỡn làm mẫu một quả! Và bức ảnh năm 15 tuổi chụp trong ảnh viện là đây! Tuổi 15, chơi thì toàn chơi với con trai, gái nào chơi cũng

Đôi khi vào facebook của ai đó hàng ngày Nhưng k like k coment Chỉ nhìn bức ảnh gần đây Rồi đọc stt mới up Để biết cảm xúc người đó thế nào

Đôi khi : vào facebook của ai đó hàng ngày Nhưng k like , k coment Chỉ nhìn bức ảnh gần đây... Rồi đọc stt mới up ... Để biết cảm xúc người đó thế nào. Rồi lặng lẽ thoát ra không pít gì Để rồi tự nh