Trang chủ 2021 tháng 6

Vấn vương chi dạ thêm sầu Trọn đời chưa hẳn gặp nhau một lần

Vấn vương chi...dạ thêm sầu Trọn đời chưa hẳn...gặp nhau một lần Đêm buồn : ? ---- GỞI VÀO...NỖI NHỚ ---- **************** Có đôi lúc....nghe sao vời vợi.. Rồi chợt buồn...nghĩ

Em hãy theo những gì em mơ ước Bởi chữ Ngờ ai biết được đâu em

Em hãy theo..những gì em mơ ước Bởi chữ Ngờ...ai biết được đâu em . Tình buồn :? --- ĐỜI NGƯỜI TRẮNG TAY --- *********** Anh với em như lá....với cành xanh Mãi bên nhau...dù

Ta giữ lại cho mình khoảng trời riêng

Ta giữ lại cho mình khoảng trời riêng Miền kí ức hồn nhiên mà trong sáng Chẳng thể nào vùi chôn vào quên lãng Dặn với lòng...ngày tháng đã rời xa... ------ TÌNH....NHỚ -----

Đêm có dài như tình của chúng ta

Đêm có dài...như tình của chúng ta... Đến và đi...chỉ còn là kỉ niệm....! ----- BIẾT PHẢI...LÀM SAO ----- ************** Đêm có dài...như nỗi nhớ không em Mà sao...mắt hoen sầ

Gợi ý địa chỉ mua thảm từ vải lông chất lượng tốt nhất hiện nay 

Gợi ý địa chỉ mua thảm từ vải lông chất lượng tốt nhất hiện nay  Trong lĩnh vực thời trang có rất nhiều mẫu vải khác nhau, tùy mục đích sử dụng mà lựa những loại vải khác nhau. Trong đó vải lông hiện nay đang được sử dụng phổ biến, tuy nhiên không phải ai cũng hiểu

Từ 1 3 em xin thông báo em ngưng dùng Vietcombank để con em được uống thêm nhiều trái dừa hơn ạ

Từ 1/3 em xin thông báo em ngưng dùng Vietcombank để con em được uống thêm nhiều trái dừa hơn ạ. Giờ em chỉ dùng Techcombank và ACB thôi nhé. Chuyển khoản trong ngoài mọi thứ 0d hết. Bỏ xó 2 em nó lâu

BỘ KHÓA TRẮNG CHUYÊN SÂU 2 IN 1 TẮM TRẮNG SỮA GẠO MOCHA Với ba bước cơ bản

BỘ KHÓA TRẮNG CHUYÊN SÂU " 2 IN 1" TẮM TRẮNG SỮA GẠO MOCHA®” Với ba bước cơ bản: Bước1 : Trộn tuýp dịch yến với bột ngọc trai xà cừ để 10p Bước2 : Thoa hỗn hợp trên lên da toàn thân massage 30p sau đ

Tết đến nơi rồi NÀNG NÀO MÀ CHƯA CÓ MỘT HỘP KEM NÀY THÌ HƠI ĐÁNG TIẾC Ạ bởi vì

Tết đến nơi rồi NÀNG NÀO MÀ CHƯA CÓ MỘT HỘP KEM NÀY THÌ HƠI ĐÁNG TIẾC Ạ, bởi vì: _____KEM PHẤN NƯỚC HÀN QUỐC MOCHA! ? Giải pháp trang điểm dưỡng da ?? CÔNG DỤNG ? ? Thay thế nhiều bư

ĂN XONG MÙA TẾT NHƯNG CÁI HẬU QUẢ K HỀ NHẸ TÝ NÀO

ĂN XONG MÙA TẾT NHƯNG CÁI HẬU QUẢ K HỀ NHẸ TÝ NÀO -NƯỚC NGỌT HE -BÁNH MỨC HE -THỨC ĐÊM NỮA HE -ĐI CHƠI NẮNG NOI HE qua cái tết cái hết muốn gặp ai??? Giơ thì khác rồi,SẠCH MỤN,DA MỊN TRẮNG SÁNG LẠI

CÉE_PERFUME QUEEN Thị trường nước hoa vốn phức_tạp và để mua 1 chai nước hoa hàng hiệu chính_hãng K phải là dễ dàng

#CÉE_PERFUME #QUEEN Thị trường nước hoa vốn #phức_tạp và để mua 1 chai nước hoa hàng hiệu #chính_hãng K phải là dễ dàng... ⚜️Điều chúng ta cần ở 1 Thương hiệu quốc tế đó là : MÙI HƯƠNG - ĐỘ LƯU HƯƠ

Nếu bóng đá được coi như một mái trường thì

Nếu bóng đá được coi như một mái trường, thì: + Cristiano Ronaldo, F. Ribery,... dạy cho chúng ta bài học về sự nỗ lực, vươn lên không ngừng để đạt tới đỉnh cao! + P. Scholes, F. Lampard, S. Gerrard,

Giá như có ai ngồi ở đằng sau xe

Giá như có ai ngồi ở đằng sau xe Ôm thật lâu, tựa đầu vào lưng của tôi Giá như có ai cùng dạo quanh phố xá Tôi sẽ vui, sẽ hạnh phúc biết bao Cần tin nhắn mỗi ngày Cần những hỏi han Cho tôi yên bình th

Ngày trước khi được bạn rỉ tai kể chuyện lần đầu làm chuyện ấy hay quen được một anh chàng nào thì mình luôn lắng nghe pha lẫn sự thú vị và

Ngày trước khi được bạn rỉ tai kể chuyện lần đầu làm chuyện ấy hay quen được một anh chàng nào thì mình luôn lắng nghe pha lẫn sự thú vị và tò mò . Giờ gặp bạn mà muốn kể chuyện đời tư hay bí mật gì

Muôn thuở không đề Tiếng mưa Từng giot Từng giot Đổ xuống mái tôn buồn Lòng ai mang nổi nhớ Nghe buồn tênh trong mưa Em Ngày xưa Khóc lặng l

Muôn thuở…không đề… Tiếng mưa Từng giot Từng giot Đổ xuống mái tôn buồn Lòng ai mang nổi nhớ Nghe buồn tênh trong mưa Em Ngày xưa Khóc lặng lẽ Trong căn nhà Đầy gió tan hoang Đêm Buồn nhung nhớ

1 Bà già và một em nhỏ đi xe đò về quê đến ngay ngã rẽ thì xuống xe chờ cậu em ra đón

1.Bà già và một em nhỏ đi xe đò về quê,đến ngay ngã rẽ thì xuống xe chờ cậu em ra đón . Đang đứng chờ người nhà thì có chiếc honda trờ tới một người hỏi : -Bà chị về đâu lên tui chở cho . Bà già lắc

Mách bạn địa chỉ có lớp học soroban uy tín chất lượng

Mách bạn địa chỉ có lớp học soroban uy tín chất lượng Để phát triển tư duy cho trẻ thì cần xây dựng nền tảng ngay từ sớm là một lợi Vậy nếu bạn đã nghe qua về nhiều người cho con học soroban nhưng chưa biết soroban là gì và vì sao chúng lại có tác động m

Son Charlotte Tilburry The Queen vẻ đẹp quý phái

Son Charlotte Tilburry The Queen - vẻ đẹp quý phái Màu son hồng được lấy cảm hứng từ nữ hoàng Elizabeth Đệ Nhị- biểu tượng nước Anh - thần tượng lớn của chuyên gia make up Charlotte Tilbury. Mình gọi

Nước hoa trà xanh ELIZABETH ARDEN Mỹ SALE CHỈ CÒN 6xxk chai 100ml xịt thoải mái luôn nà

???Nước hoa trà xanh ELIZABETH ARDEN Mỹ SALE CHỈ CÒN #6xxk/chai 100ml, xịt thoải mái luôn nà. Hương thơm thanh thoát, nhẹ nhàng đem lại cảm giác thư thái, dễ chịu. Hương trà xanh tinh khiết hay kết hợ

Ray Ban Wayfarer đang được săn đón hè này

?Ray-Ban Wayfarer đang được săn đón hè này. Mẫu được yêu thích không chỉ bởi dáng kính cực chất mà còn vì được sử dụng mắt kính gần như tốt nhất của hãng... ?Gọng trong và rất sáng, cảm giác thư giãn

Kem chống nắng Biore UV Aqua Rich Watery Esence Nhật SPF 50 PA mẫu mới

??Kem chống nắng Biore UV Aqua Rich Watery Esence Nhật SPF 50+/ PA++++ (mẫu mới)?? ??ONLY 2xx/ tuýp 40ml ?Xuất xứ: Bioré, nội địa Nhật Bản ??Chính hãng 100% ❌❌No fake ➖➖➖➖ ?giúp da chống lại các tia t